11Bet
Lucky88

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ( đêm nay và rạng sáng ngày mai ) được TructiepVip Update liên tục theo API chuẩn 100% quốc tế. Cập nhật lịch thi đấu nhanh và chính xác nhất của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trên thể giới để đáp ứng nhu cầu xem bóng đá trực tuyến của các bạn.

Xem lịch thi đấu bóng đá chính xác:

>> Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

>> Lịch thi đấu La Liga

>> Lịch thi đấu Bundesliga

>> Lịch thi đấu Serie A

>> Lịch thi đấu Pháp

>> Lịch thi đấu C1

>>Lịch thi đấu Europa League

Tất cả đều được cập nhật liên tục ngày hôm nay, update chính xác tất cả các trận từ khai mạc, các vòng 1 - 38 và đến trận cuối cùng của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trên thế giới.

Bars

Lịch thi đấu bóng đá

Loading...

Seongnam FC Seongnam FC

Gangwon FC Gangwon FC

16:30 29/05/2020

Daegu FC Daegu FC

Sangju Sangmu FC Sangju Sangmu FC

17:30 29/05/2020

SC Freiburg SC Freiburg

Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen

01:30 30/05/2020

Prespa Birlik Prespa Birlik

Rosengård Rosengård

23:30 29/05/2020

Onsala Onsala

Varbergs GIF Varbergs GIF

00:00 30/05/2020

Silkeborg KFUM Silkeborg KFUM

Nørresundby Nørresundby

00:00 30/05/2020

Odd II Odd II

Arendal Arendal

00:00 30/05/2020

Drogheda United Drogheda United

Athlone Town Athlone Town

01:45 30/05/2020

Wexford Wexford

Shamrock Rovers II Shamrock Rovers II

01:45 30/05/2020

Abdish-Ata Abdish-Ata

Alga Alga

05:00 30/05/2020

Völs Völs

Swarovski Tirol II Swarovski Tirol II

05:00 30/05/2020

Fügen Fügen

St. Johann in Tirol St. Johann in Tirol

05:00 30/05/2020

Kematen Kematen

Mils Mils

05:00 30/05/2020

Söll Söll

Kirchbichl Kirchbichl

05:00 30/05/2020

Zams Zams

Silz / Mötz Silz / Mötz

05:00 30/05/2020

SV Innsbruck SV Innsbruck

Volders Volders

05:00 30/05/2020

Natters Natters

Ebbs Ebbs

05:00 30/05/2020

Kundl Kundl

Union Innsbruck Union Innsbruck

05:00 30/05/2020

Nõmme United Nõmme United

FCI Levadia II FCI Levadia II

00:30 29/05/2020

Detroit City Detroit City

California Utd Strikers California Utd Strikers

05:00 30/05/2020

Michigan Stars Michigan Stars

Chattanooga Chattanooga

06:00 30/05/2020

Wels Wels

Ried II Ried II

00:00 30/05/2020

Gurten Gurten

Stadl-Paura Stadl-Paura

00:00 30/05/2020

Union Vöcklamarkt Union Vöcklamarkt

Bad Gleichenberg Bad Gleichenberg

00:00 30/05/2020

Deutschlandsberger SC Deutschlandsberger SC

Kalsdorf Kalsdorf

00:00 30/05/2020

Wolfsberger AC II Wolfsberger AC II

Gleisdorf 09 Gleisdorf 09

00:00 30/05/2020

St. Anna St. Anna

Wolfsberg Wolfsberg

00:00 30/05/2020

Allerheiligen Allerheiligen

Hertha Hertha

00:00 30/05/2020

Sturm Graz II Sturm Graz II

Weiz Weiz

00:00 30/05/2020

Netherlands Netherlands

Greece Greece

00:30 29/05/2020

Italy Italy

San Marino San Marino

01:45 30/05/2020

Mexico Mexico

Colombia Colombia

05:00 30/05/2020

Honka Akatemia Honka Akatemia

MiPK MiPK

22:30 29/05/2020

NJS NJS

PK-35 PK-35

23:00 29/05/2020

Bohemians Bohemians

Shamrock Rovers Shamrock Rovers

01:45 30/05/2020

Cork City Cork City

Shelbourne Shelbourne

01:45 30/05/2020

Dundalk Dundalk

Derry City Derry City

01:45 30/05/2020

St Patrick's Athl. St Patrick's Athl.

Waterford Waterford

01:45 30/05/2020

Finn Harps Finn Harps

Sligo Rovers Sligo Rovers

02:00 30/05/2020

Wolfurt Wolfurt

Röthis Röthis

05:00 30/05/2020

Lauterach Lauterach

Rheindorf Altach II Rheindorf Altach II

05:00 30/05/2020

Austria Lustenau II Austria Lustenau II

Schwarz-Weiß Bregenz Schwarz-Weiß Bregenz

05:00 30/05/2020

Rot-Weiß Rankweil Rot-Weiß Rankweil

Langenegg Langenegg

05:00 30/05/2020

Sputnik Sputnik

NFK Minsk NFK Minsk

05:00 30/05/2020

Volna Volna

Lokomotiv Gomel Lokomotiv Gomel

05:00 30/05/2020

Lida Lida

Khimik Svetlogorsk Khimik Svetlogorsk

05:00 30/05/2020

Slonim Slonim

Granit Granit

05:00 30/05/2020

Pogoń Siedlce Pogoń Siedlce

Stal Stalowa Wola Stal Stalowa Wola

05:00 30/05/2020

GKS Katowice GKS Katowice

Resovia Rzeszów Resovia Rzeszów

05:00 30/05/2020

Widzew Łódź Widzew Łódź

Znicz Pruszków Znicz Pruszków

05:00 30/05/2020

Elana Toruń Elana Toruń

Gryf Wejherowo Gryf Wejherowo

05:00 30/05/2020

Górnik Polkowice Górnik Polkowice

Bytovia Bytów Bytovia Bytów

05:00 30/05/2020

Lech Poznań II Lech Poznań II

Stargard Szczeciński Stargard Szczeciński

05:00 30/05/2020

Garbarnia Kraków Garbarnia Kraków

Olimpia Elbląg Olimpia Elbląg

05:00 30/05/2020

Stal Rzeszów Stal Rzeszów

SKRA Częstochowa SKRA Częstochowa

05:00 30/05/2020

Legionovia Legionowo Legionovia Legionowo

Górnik Łęczna Górnik Łęczna

05:00 30/05/2020

Hapoel Haifa Hapoel Haifa

Beitar Jerusalem Beitar Jerusalem

05:00 30/05/2020

Hapoel Tel Aviv Hapoel Tel Aviv

Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv

05:00 30/05/2020

Maccabi Haifa Maccabi Haifa

Hapoel Beer Sheva Hapoel Beer Sheva

05:00 30/05/2020

Haukar Haukar

Kórdrengir Kórdrengir

02:15 29/05/2020

Kári Kári

IR Reykjavik IR Reykjavik

02:15 30/05/2020

Gauthiod Gauthiod

IFK Tidaholm IFK Tidaholm

00:00 30/05/2020

Stenungsund Stenungsund

Sävedalen Sävedalen

00:30 30/05/2020

Lustenau Lustenau

Blau-Weiß Feldkirch Blau-Weiß Feldkirch

05:00 30/05/2020

Alberschwende Alberschwende

Höchst Höchst

05:00 30/05/2020

Bezau Bezau

Ludesch Ludesch

05:00 30/05/2020

Andelsbuch Andelsbuch

Hard Hard

05:00 30/05/2020

Lochau Lochau

Göfis Göfis

05:00 30/05/2020

FC Egg FC Egg

Bizau Bizau

05:00 30/05/2020

Fussach Fussach

Admira Dornbirn Admira Dornbirn

05:00 30/05/2020

Schruns Schruns

Nenzing Nenzing

05:00 30/05/2020

MyPa MyPa

MP MP

23:00 29/05/2020

IF Gnistan IF Gnistan

AC oulu AC oulu

23:00 29/05/2020

EIF EIF

Kooteepee Kooteepee

23:00 29/05/2020

FC Astana FC Astana

FK Tobol Kostanay FK Tobol Kostanay

05:00 30/05/2020

Kairat Almaty Kairat Almaty

Kaspiy Kaspiy

05:00 30/05/2020

Ordabasy Ordabasy

Zhetysu Zhetysu

05:00 30/05/2020

Kaisar Kaisar

Shakhter Karagandy Shakhter Karagandy

05:00 30/05/2020

Kyzyl-Zhar Kyzyl-Zhar

Taraz Taraz

05:00 30/05/2020

Irtysh Irtysh

Okzhetpes Okzhetpes

05:00 30/05/2020

Djurgården Djurgården

Uppsala Uppsala

00:00 29/05/2020

Kristianstad Kristianstad

Växjö Växjö

00:00 30/05/2020

Puch Puch

Straßwalchen Straßwalchen

23:00 29/05/2020

Golling Golling

Adnet Adnet

23:00 29/05/2020

Altenmarkt Altenmarkt

Bürmoos Bürmoos

23:00 29/05/2020

Bramberg Bramberg

ÖTSU Hallein ÖTSU Hallein

23:00 29/05/2020

Eugendorf Eugendorf

Neumarkt Neumarkt

23:00 29/05/2020

Zell am See Zell am See

Hallwang Hallwang

23:00 29/05/2020

Thalgau Thalgau

Bergheim Bergheim

23:00 29/05/2020

CR Khemis Zemamra CR Khemis Zemamra

Raja Beni Mellal Raja Beni Mellal

05:00 30/05/2020

Raja Casablanca Raja Casablanca

FAR Rabat FAR Rabat

05:00 30/05/2020

Moghreb Tetouan Moghreb Tetouan

Olympique Khouribga Olympique Khouribga

05:00 30/05/2020

Olympique Safi Olympique Safi

Renaissance Berkane Renaissance Berkane

05:00 30/05/2020

Hassania Agadir Hassania Agadir

Mouloudia Oujda Mouloudia Oujda

05:00 30/05/2020

Rapide Oued ZEM Rapide Oued ZEM

Ittihad Tanger Ittihad Tanger

05:00 30/05/2020

FUS Rabat FUS Rabat

Wydad AC Wydad AC

05:00 30/05/2020

Youssoufia Berrechid Youssoufia Berrechid

Difaa EL Jadida Difaa EL Jadida

05:00 30/05/2020

Miami FC Miami FC

Indy Eleven Indy Eleven

06:00 30/05/2020

Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverhounds

Hartford Athletic Hartford Athletic

06:00 30/05/2020

Independente PA Independente PA

Galvez Galvez

05:00 30/05/2020

Fast Clube-Am Fast Clube-Am

Rio Branco Rio Branco

05:00 30/05/2020

Atlético Acreano Atlético Acreano

Bragantino PA Bragantino PA

05:00 30/05/2020

Sao Raimundo Sao Raimundo

Juventude MA Juventude MA

05:00 30/05/2020

Moto Club Moto Club

Luverdense Luverdense

05:00 30/05/2020

Santos AP Santos AP

Altos Altos

05:00 30/05/2020

Floresta Floresta

America-RN America-RN

05:00 30/05/2020

Salgueiro Salgueiro

Atlético Alagoinhas Atlético Alagoinhas

05:00 30/05/2020

Campinense Campinense

Afogados Afogados

05:00 30/05/2020

Globo Globo

Guarany de Sobral Guarany de Sobral

05:00 30/05/2020

Frei Paulistano Frei Paulistano

Vitoria Da Conquista Vitoria Da Conquista

05:00 30/05/2020

ABC ABC

Jacyobá Jacyobá

05:00 30/05/2020

Coruripe Coruripe

Potiguar Mossoró Potiguar Mossoró

05:00 30/05/2020

Central SC Central SC

AO Itabaiana AO Itabaiana

05:00 30/05/2020

CEOV Operário CEOV Operário

Goianésia Goianésia

05:00 30/05/2020

Aarhus Aarhus

Randers FC Randers FC

00:00 29/05/2020

Bentleigh Greens Bentleigh Greens

Port Melbourne Port Melbourne

17:15 29/05/2020

Paysandu Paysandu

Jacuipense Jacuipense

05:00 30/05/2020

Treze Treze

remo remo

05:00 30/05/2020

Imperatriz Imperatriz

Botafogo PB Botafogo PB

05:00 30/05/2020

Ferroviario Ferroviario

Manaus FC Manaus FC

05:00 30/05/2020

Vila Nova Vila Nova

Santa Cruz Santa Cruz

05:00 30/05/2020

Ypiranga-RS Ypiranga-RS

Tombense Tombense

05:00 30/05/2020

Criciuma Criciuma

Volta Redonda Volta Redonda

05:00 30/05/2020

Ituano Ituano

Sao Jose Sao Jose

05:00 30/05/2020

BOA BOA

Brusque Brusque

05:00 30/05/2020

Londrina Londrina

Sao Bento Sao Bento

05:00 30/05/2020

Energosbyt-BSATU Energosbyt-BSATU

Bumprom Bumprom

05:00 30/05/2020

Osipovichy Osipovichy

Gorki Gorki

05:00 30/05/2020

Shakhtyor Petrikov Shakhtyor Petrikov

Zhlobin Zhlobin

05:00 30/05/2020

SMI Autotrans SMI Autotrans

Viktoriya Maryina Horka Viktoriya Maryina Horka

05:00 30/05/2020

FC Dnepr Mogilev FC Dnepr Mogilev

Polotsk Polotsk

05:00 30/05/2020

Dinamo Malorita Dinamo Malorita

BGU Minsk BGU Minsk

05:00 30/05/2020

Ostrovets FC Ostrovets FC

DYuSSh-3 Pinsk DYuSSh-3 Pinsk

05:00 30/05/2020

Meliorator Zhitkovichi Meliorator Zhitkovichi

Molodechno-DYuSSh 4 Molodechno-DYuSSh 4

05:00 30/05/2020

Baranovichi Baranovichi

Chayka Zelva Chayka Zelva

05:00 30/05/2020

Ivatsevichi Ivatsevichi

Kronon Kronon

05:00 30/05/2020

Molde Molde

Haugesund Haugesund

00:00 29/05/2020

ODD Ballklubb ODD Ballklubb

Mjondalen Mjondalen

00:00 29/05/2020

Rosenborg Rosenborg

Sandefjord Sandefjord

00:00 29/05/2020

Viking Viking

Sarpsborg 08 FF Sarpsborg 08 FF

00:00 29/05/2020

Stabaek Stabaek

Kristiansund BK Kristiansund BK

00:00 29/05/2020

Valerenga Valerenga

Bodo/Glimt Bodo/Glimt

00:00 29/05/2020

Stromsgodset Stromsgodset

Aalesund Aalesund

00:00 29/05/2020

Start Start

Brann Brann

02:00 29/05/2020

Suduva Marijampole Suduva Marijampole

FK Zalgiris Vilnius FK Zalgiris Vilnius

23:00 29/05/2020

Umeå FC Akademi Umeå FC Akademi

IFK Umeå IFK Umeå

00:00 29/05/2020

Kolding B Kolding B

Odder Odder

23:30 29/05/2020

Peoria Peoria

Kaw Valley Kaw Valley

07:00 29/05/2020

Portland Timbers III Portland Timbers III

Seattle Sounders III Seattle Sounders III

09:00 29/05/2020

Thunder Bay Chill Thunder Bay Chill

Manitoba Manitoba

06:00 30/05/2020

AC Connecticut AC Connecticut

Portland Phoenix Portland Phoenix

06:00 30/05/2020

Virginia Beach United Virginia Beach United

North Carolina Fusion North Carolina Fusion

06:00 30/05/2020

Chicago FC United Chicago FC United

Saint Louis Saint Louis

06:00 30/05/2020

Legion Legion

FC Levadia Tallinn FC Levadia Tallinn

23:30 29/05/2020

Atyrau Atyrau

Akademiya Ontustik Akademiya Ontustik

05:00 30/05/2020

Ekibastuz Ekibastuz

Astana II Astana II

05:00 30/05/2020

Maqtaaral Maqtaaral

Akzhayik Akzhayik

05:00 30/05/2020

SDYuShOR 8 SDYuShOR 8

Aktobe Aktobe

05:00 30/05/2020

Arys Arys

Baykonur Baykonur

05:00 30/05/2020

Voitsberg Voitsberg

Hitthaller St. Michael Hitthaller St. Michael

00:00 30/05/2020

Liezen Liezen

Ilz Ilz

00:00 30/05/2020

Leoben Leoben

Bruck an der Mur Bruck an der Mur

00:00 30/05/2020

Wildon Wildon

Frauental Frauental

00:00 30/05/2020

Mettersdorf Mettersdorf

Lafnitz II Lafnitz II

00:00 30/05/2020

TuS Heiligenkreuz TuS Heiligenkreuz

Union Gamlit Union Gamlit

00:00 30/05/2020

Fürstenfeld Fürstenfeld

Lebring Lebring

00:00 30/05/2020

Rapid Wien II Rapid Wien II

Mattersburg II Mattersburg II

00:00 30/05/2020

Neusiedl Neusiedl

Traiskirchen Traiskirchen

00:00 30/05/2020

SC Wiener Neustadt SC Wiener Neustadt

Bruck/Leitha Bruck/Leitha

00:30 30/05/2020

Draßburg Draßburg

Wiener SC Wiener SC

00:30 30/05/2020

Mauerwerk Mauerwerk

Team Wiener Linien Team Wiener Linien

00:30 30/05/2020

Mannsdorf-Großenzersdorf Mannsdorf-Großenzersdorf

Stripfing Stripfing

00:30 30/05/2020

Albany Creek Albany Creek

North Star North Star

17:30 29/05/2020

Mindil Aces Mindil Aces

Port Darwin Port Darwin

17:00 29/05/2020

Warta Poznań Warta Poznań

Stomil Olsztyn Stomil Olsztyn

05:00 30/05/2020

Tychy 71 Tychy 71

Bełchatów Bełchatów

05:00 30/05/2020

Puszcza Niepołomice Puszcza Niepołomice

Radomiak Radom Radomiak Radom

05:00 30/05/2020

Miedz Legnica Miedz Legnica

Jastrzębie Jastrzębie

05:00 30/05/2020

Nieciecza Nieciecza

Odra Opole Odra Opole

05:00 30/05/2020

Olimpia Grudziądz Olimpia Grudziądz

Sandecja Nowy Sącz Sandecja Nowy Sącz

05:00 30/05/2020

Podbeskidzie Podbeskidzie

Chrobry Głogów Chrobry Głogów

05:00 30/05/2020

Wigry Suwałki Wigry Suwałki

Zaglebie Sosnowiec Zaglebie Sosnowiec

05:00 30/05/2020

Stal Mielec Stal Mielec

Chojniczanka Chojnice Chojniczanka Chojnice

05:00 30/05/2020

Al-Adalah Al-Adalah

Al-Ittihad FC Al-Ittihad FC

05:00 30/05/2020

Dhamk Dhamk

Al-Fateh Al-Fateh

05:00 30/05/2020

Al-Hazm Al-Hazm

Al Wehda Club Al Wehda Club

05:00 30/05/2020

Al-Faisaly FC Al-Faisaly FC

Abha Abha

05:00 30/05/2020

Al-Ahli Jeddah Al-Ahli Jeddah

Al-Raed Al-Raed

05:00 30/05/2020

Al Taawon Al Taawon

Al-Fayha Al-Fayha

05:00 30/05/2020

Al-Hilal Saudi FC Al-Hilal Saudi FC

Al Shabab Al Shabab

05:00 30/05/2020

Al-Nassr Al-Nassr

Al-Ettifaq Al-Ettifaq

05:00 30/05/2020

KaaPo KaaPo

PIF PIF

22:30 29/05/2020

HJS Akatemia HJS Akatemia

SalPa SalPa

23:00 29/05/2020

Atlantis Atlantis

GrIFK GrIFK

23:00 29/05/2020

Akropolis Akropolis

Vasteras SK FK Vasteras SK FK

00:00 29/05/2020

Vasby United Vasby United

Osters IF Osters IF

00:00 29/05/2020

Norrby IF Norrby IF

Halmstad Halmstad

00:00 29/05/2020

BFC Daugavpils BFC Daugavpils

Rīgas FS Rīgas FS

22:00 29/05/2020

Valmiera / BSS Valmiera / BSS

FK Liepaja FK Liepaja

22:00 29/05/2020

FK Ventspils FK Ventspils

Jelgava Jelgava

23:00 29/05/2020

Riga Riga

Metta / LU Metta / LU

23:00 29/05/2020

11Bet
Lucky88

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai - TructiepVip Cập nhật lịch thi đấu 24/7

1. Nơi cập nhật lịch thi đấu bóng đá chính xác và dễ dàng nhất

Cách đây vài thập kỷ, người Việt chỉ có thể xem bóng đá qua một phương tiện duy nhất là những chiếc ti vi. Khi đó, chỉ có K+ và VTV là mua được bản quyền các trận đấu, nhưng không phải ai cũng có điều kiện để xem trên K+. Lúc đó VTV là kênh duy nhất mua được bản quyền các trận đấu thuộc giải như: Ngoại Hạng Anh và cập nhật lịch thi đấu bóng đá thường xuyên.

Các CĐV gần như rất khó khăn để có thể theo dõi các trận đấu đỉnh cao của các giải bóng đá khác như La Liga, Serie A hay Bundesliga. Đó là chưa kể đến các nguồn tin liên quan đến bóng đá cũng không nhiều, chúng ta chỉ có thể hóng hàng giờ để xem tin tức thể thao 24h trên TV vào buổi sáng hay mua một tờ báo chỉ để đọc 1 vài tin tức ít ỏi về bóng đá trong và ngoài nước.

Tuy nhiên, đó đã là câu chuyện của thì quá khứ. Với sự phát triển chóng mặt của công nghệ đã giúp các CĐV của môn thể thao vua này được đến gần hơn với niềm đam mê của mình. Việc cập nhật lịch thi đấuvà xem trực tiếp bóng đá đỉnh cao có thể được tiến hành chỉ qua vài click chuột. Cùng với sự phát triển nở rộ của internet, các website bóng đá cũng tràn lan với nhiệm vụ chủ yếu là cung cấp lịch thi đấu bóng đá và tường thuật trực tiếp các trận đấu lớn nhỏ trên thế giới. Lịch thi đấu cũng mang sứ mệnh như vậy, bạn có thể xem thời gian thi đấu bóng đá tại đây mà không phải bỏ lỡ bất cứ 1 trận đấu nào. Không những thế, đây còn là 1 sân chơi lành mạnh và hấp dẫn đông đảo các CĐV trên toàn thế giới.

3. Cập nhật nhanh nhất lịch thi đấu các trận cầu đỉnh cao

Có những ngày bạn bù đầu vì công việc, bạn phải chạy Deadline đến tối muộn hay cô bắt ở lại làm cố bài tập làm bạn quên bẵng đi lịch thi đấu bóng đá của các giải đấu quan trọng thì đừng lo bởi tất cả sẽ được giải quyết 1 cách ngắn gọn và nhanh chóng. Xem lịch thi đấu bóng đá nhanh nhất chỉ với một vài click chuột, bạn sẽ không bỏ qua bất kỳ trận cầu đỉnh cao nào. Tại đây có đây có đầy đủ các lịch thi đấu của giải Ngoại Hạng Anh,Cúp C1...đến các trận đấu của các câu lạc bộ nhỏ hơn, hay những tin liên quan đến trận đấu, đội bóng, cầu thủ và những dự đoán kết quả. Những thông tin này đều được cập nhật liên tục và chính xác từ những nguồn tin chính thống nhất để cung cấp đầy đủ đến các CĐV.

Đừng để những mối lo về công việc hay gia đình biến cuộc sống của bạn trở nên tù túng. Hãy thường xuyên theo dõi lịch thi đấu bóng đá để không bỏ lỡ bất cứ trận cầu đỉnh cao nào và cùng hòa mình vào bầu không khí sôi động của các giải đấu lớn. Với việc tích hợp cả ba nhu cầu thiết yếu của người hâm mộ bao gồm xem lịch thi đấu bóng đá, xem tin tức và xem bóng đá trực tuyến chúng tôi hy vọng là cầu nối giúp người hâm mộ đến gần hơn với niềm đam mê của mình đối với môn thể thao vua này.